| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 140 MM |
|---|---|
| ปริมาณขวด (มล.) | 250 มล. |
| ขนาด (L * W * H) | 3.8X1.5X3.2M |
| ประเภทการตลาด | สินค้าสามัญ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| สกรู L / D อัตราส่วน | 25 ลิตร/วัน |
| น้ำหนัก | 22.5 ตัน |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |