| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| หัวหน้าตาย | หัวเดียว |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| เหมาะสม | ขวด 20L 25L |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| แฟลชอัตโนมัติ | ที่มีจำหน่าย |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| ปริมาณสูงสุด | 5L |
| สื่อทำความเย็น | น้ำ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120L |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 75KW |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| ความดันอากาศ (MPa) | 0.8MPa |
|---|---|
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 50 กก. / ชม |
| กำลังมอเตอร์อัดรีด (kW) | 11 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 0.5 M³ / นาที |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สถานี | หนึ่งสถานีหรือสองสถานี |
|---|---|
| หัวตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| วัสดุ | HDPE, PP, PVC, LDPE |
| วัสดุแม่พิมพ์ | S50c/S136/อะลูมิเนียมพร้อมทองแดงเบริลเลียม |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, กระปุก, กระป๋อง... |
|---|---|
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | การฉีดขึ้นรูปเป่าแบบยืด |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามประเทศของลูกค้า |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |