| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| ความเร็วในการฉีด | 0-200 มม./วินาที |
| พลังงานความร้อน | 7-15KW |
| ปริมาณการฉีด | 2-100ซม3 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 140 MM |
|---|---|
| ปริมาณขวด (มล.) | 250 มล. |
| ขนาด (L * W * H) | 3.8X1.5X3.2M |
| ประเภทการตลาด | สินค้าสามัญ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความสูงของผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-200มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-1000มล |
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| รุ่น | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบฉีดขั้นตอนเดียว |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ปริมาณขวด (มล.) | 1L-2L |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด |
| อุตสาหกรรมที่ใช้ได้ | ร้านซ่อมเครื่องจักร |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์,บมจ |
| ประเภท | ยืดเป่าสัตว์เลี้ยง |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| ขวดที่เหมาะสม | ขวดเครื่องดื่ม |
| คําสําคัญ | เครื่องเป่าสัตว์เลี้ยงอัตโนมัติ |
| ประเภท | เครื่องเป่าขวดอัตโนมัติ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |