| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5l |
| แรงดันน้ำเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| การใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| รองชนะเลิศ | นักวิ่งร้อน\ นักวิ่งเย็น |
|---|---|
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| วัสดุพลาสติก | PET,PP,PS,PC,ABS |
| ชื่อ | แม่พิมพ์เป่าขวดพลาสติกสำหรับขวดน้ำ |
| สเปค | ABLB90-30L |
|---|---|
| ชื่อ | Jerry Can เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | ครบวงจร ไม่ใช่แค่แม่พิมพ์ แต่เครื่องจักรพลาสติกทั้งหมดที่คุณต้องการ |
|---|---|
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| ชื่อ | แม่พิมพ์เป่าขวดพลาสติกสำหรับขวดน้ำ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| รองชนะเลิศ | นักวิ่งร้อน\ นักวิ่งเย็น |
| ผลิตภัณฑ์ | ของใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | 250,000-300,000 ช็อต |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แม่พิมพ์เป่าพลาสติก ลิตร PP/PET/PE แม่พิมพ์ฉีดขวดพลาสติก แม่พิมพ์ฉีดขวดพลาสติก |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุในกล่องไม้ |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45#, 50#, P20, H13, 718, 2738, |
|---|---|
| โพรง | มีฟันผุหลายช่อง |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | ครบวงจร ไม่ใช่แค่แม่พิมพ์ แต่เครื่องจักรพลาสติกทั้งหมดที่คุณต้องการ |