| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
|---|---|
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20,P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| รองชนะเลิศ | ร้อนหนาว |
| โพรง | หนึ่งหรือมากกว่า |
| วัสดุพลาสติก | PP, PS, PC, ABS |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20,P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| สี | กำหนดเอง |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45 #, 50 #, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61 เป็นต้น |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีระบบป้องกันแสงสะท้อนอัตโนมัติ |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | ของใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า, แม่พิมพ์พรีฟอร์ม |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| สีลักษณะเครื่อง | ปรับแต่งได้ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |