| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| ใบสมัคร | กลอง, จาน, ลอย, สิ่งกีดขวาง, เตียงแพทย์ |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 3.8X1.5X3.2M |
|---|---|
| แรงหนีบ | 80kN |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| น้ำหนัก (กก.) | 5,000 กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์ บมจ. |
|---|---|
| แรงหนีบ | 80kn |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
| การทดสอบเครื่องจักร | ให้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |
| สีลักษณะตัวเครื่อง | สามารถปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการวิศวกร | วิศวกรสามารถไปที่โรงงานของลูกค้าเพื่อรับการฝึกอบรมการติดตั้งได้ |
| อุปกรณ์ช่วย | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |