| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 140 MM |
|---|---|
| ปริมาณขวด (มล.) | 250 มล. |
| ขนาด (L * W * H) | 3.8X1.5X3.2M |
| ประเภทการตลาด | สินค้าสามัญ |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| เวลาการส่งมอบ | 45-60 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/ซี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ISBM |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | จีน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
|---|---|
| ความเร็วของสกรู | 0-190RPM |
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แรงดันฉีด | 174Mpa |
| Max. แม็กซ์ Hydraulic Pressure แรงดันไฮดรอลิก | 140กก./ซม. |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | พีพี, เอชดีพีอี , พีวีซี, พีอี/พีพี |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ให้ |
|---|---|
| พลังงานความร้อนของสกรู (kW) | 14.1 กิโลวัตต์ |
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 70 กก. / ชม |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| รุ่น NO. | เอบีแอลบี75II |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 180 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| กำลังขับของสกรู | 22กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตของ HDPE | 100กก./ชม |