| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 30L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 300 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 |
| กำลังขับสกรู | 37 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสกาล |
| แรงดันเป่า | 0.6 เมกะเฮิรตซ์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม. |
| แรงหนีบ | 80 KN |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | ตามคำสั่ง |
| แอปพลิเคชัน | ขวดคอนเทนเนอร์ |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสกาล |
| แรงดันเป่า | 0.6 เมกะเฮิรตซ์ |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 170-520 มม. |
| แรงหนีบ | 80 KN |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |