| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| สภาพ | ขายใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าอัดรีด, แม่พิมพ์เป่ายืด |
| แอปพลิเคชัน | ขวด แทงค์น้ำ เจอร์รี่แคน ของเล่น |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Cooling System | Air Cooling |
| Driving System | Servo Motor |
| Heating System | Electric Heating |
| Material | Plastic |
| วิดีโอขาออก-การตรวจสอบ | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ปั๊ม |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE , พีซี, เอบีเอส, PE, ABS/PP, PE/PP |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| แปรรูปพลาสติก | พีพี, เอชดีพีอี, เอบีเอส, พีอี, เอบีเอส/พีพี, พีอี/พีพี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100mm |
| ชื่อ | เครื่องทำดัมเบลพลาสติก |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| ระบบทำความเย็น | อากาศเย็น |
| ระบบขับเคลื่อน | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ระบบทำความร้อน | เครื่องทำความร้อนไฟฟ้า |
| วัสดุ | พลาสติก |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, กระปุก, กระป๋อง... |
|---|---|
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | การฉีดขึ้นรูปเป่าแบบยืด |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามประเทศของลูกค้า |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |