| ขนาด (ยาว * กว้าง * สูง) | 3.8X1.5X3.2M |
|---|---|
| แรงหนีบ | 80kN |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| น้ำหนัก (กก.) | 5,000 กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |
| ส่วนประกอบหลัก | มอเตอร์ บมจ. |
|---|---|
| แรงหนีบ | 80kn |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
| การทดสอบเครื่องจักร | ให้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Machine are packed with plastic film; เครื่องจะเต็มไปด้วยฟิล์มพลาสติก auxiliary mac |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดขึ้นรูป |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ข้อต่อท่อ พรีฟอร์ม ฝา ลัง ของเล่น... |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| Product Name | Injection Molding Machine |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| มีบริการหลังการขาย | มีวิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |