| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60วัน |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250ล |
| หมายเลขรุ่น | ABLD150 |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1,000ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รุ่น NO. | DSB80-30L |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | DMB1000L |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1100ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| จุดขายที่สำคัญ | การผลิตที่ยืดหยุ่น |
|---|---|
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง | โรงงานผลิต, โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ฟาร์ม, ฉ |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 150 ลิตร/นาที |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| หมายเลขรุ่น | เอบีแอลดี100 |
|---|---|
| สูงสุด ปริมาณสินค้า | 150 ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 380 มม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD120 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 150 ลิตร |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ | 380 มม. |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD150 |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1,000ลิตร |
| ขนาดแท่นแม่พิมพ์ | 1800×1800 |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 440V/415V/380V/220V |
| พลังงานความร้อนของสกรู (kW) | 18KW |
| ขนาดแผ่นแม่พิมพ์ (กว้าง) (มม.) | 900 มม. |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 1.2 ลบ.ม./นาที |