| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5 ลิตร |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45 #, 50 #, P20, H13, 718, 2738, NAK80, S136, SKD61 เป็นต้น |
|---|---|
| Auto-deflashing | มีระบบป้องกันแสงสะท้อนอัตโนมัติ |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| ผลิตภัณฑ์ | ของใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า, แม่พิมพ์พรีฟอร์ม |
| วัสดุพลาสติก | PP, PS, PC, ABS |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20,P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| สี | กำหนดเอง |
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
|---|---|
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20,P20/718/738/NAK80/S136/2738/2316 |
| รองชนะเลิศ | ร้อนหนาว |
| โพรง | หนึ่งหรือมากกว่า |
| วัสดุแม่พิมพ์ | 45#, 50#, P20, H13, 718, 2738, |
|---|---|
| โพรง | มีฟันผุหลายช่อง |
| อุปกรณ์ | CNC, เครื่องกลึง, EDM, การตัดลวด, การเจาะ ฯลฯ |
| โลโก้ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| สายการผลิตที่สมบูรณ์ | ครบวงจร ไม่ใช่แค่แม่พิมพ์ แต่เครื่องจักรพลาสติกทั้งหมดที่คุณต้องการ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |