| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| โวลเตชั่น | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| แอปพลิเคชัน | ยาหยอดตา ขวดยา ขวดเคมี |
|---|---|
| แอปพลิเคชั่นเพิ่มเติม | ขวดนมและโยเกิร์ต |
| สถานี | สามในหนึ่งเดียว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 1L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| ขนาดของหมู | 1700mm*1800mm |
|---|---|
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 1200L |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE/HMWHDPE |
| มอเตอร์ขับเคลื่อนไฮดรอลิก (หลัก) | 42kW |
| แรงยึด | 2200KN |
| รุ่น NO. | ดีเอสบี100 |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน | 12MPa |
| ปริมาณสูงสุด | 120L |
| แอปพลิเคชัน | แบบจำลองพลาสติกกลองน้ำกล่องระบายความร้อน |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | เหล็ก,อลูมิเนียม |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | เครื่องใช้ในครัวเรือน, เครื่องใช้ในครัวเรือน, แม่พิมพ์เป่า |
| โหมดสร้างรูปร่าง | แม่พิมพ์เป่า |
| โพรง | Multi Cavity, เดี่ยว/หลายช่อง |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุในกล่องไม้ |