| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5 ลิตร 8 ลิตร |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุเครื่อง | > 20 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| รุ่น NO. | ABLB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีดับเบิลดับเบิล |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 2 ลิตร |
| ระบบหนีบ | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขวดพลาสติก |
|---|---|
| การผลิต | เครื่องเป่าขึ้นรูป hdpe |
| วัสดุ | PE,PP,พีวีซี,PA... |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| เป่าพลาสติกประเภท | เครื่องเป่าขวด |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| มีคำแนะนำ | คำแนะนำเป็นภาษาจีนและภาษาอังกฤษ |
|---|---|
| ตัวอย่างที่ให้มา | ถ้าจำเป็น |
| ประเภทการเป่าขึ้นรูป | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ที่ตั้งโชว์รูม | ไม่มี |
| การไหลของน้ำ | 100L/นาที |
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก | ที่ให้ไว้ |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| พลาสติกแปรรูป | PP, HDPE, เอบีเอส, พีวีซี, PE, EVA, PE/PP, HDPE/PP |
| แหล่งกำเนิด | มณฑลเจียงซูประเทศจีน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ถังแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, PC, ABS, ABS/PP, PE/PP, HDPE/PP |
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 35 กก./ชม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 2 ลบ.ม./นาที |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |