| หมายเลขรุ่น | ABLB75I-1 |
|---|---|
| ความสามารถในการทำความร้อนของสกรู | 6 กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุต HDPE | 100kg / H |
| แรงหนีบ | 80Kn |
| ขนาดแม่พิมพ์สูงสุด | 400X450 มม |
| ระบบอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| แปรรูปพลาสติก | HDPE |
| คำสำคัญ | เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติ |
| ปิด/เปิดจังหวะ | 880-1700mm |
|---|---|
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| มิติเครื่อง | 6.8*3.3*5 |
| แปรรูปพลาสติก | พีพี, เอชดีพีอี, เอบีเอส, พีอี, เอบีเอส/พีพี, พีอี/พีพี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100mm |
| ชื่อ | เครื่องทำดัมเบลพลาสติก |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| เป่าพลาสติกประเภท | เครื่องเป่าขวด |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, มอเตอร์, ปั๊ม, เกียร์, PLC, ภาชนะรับความดัน, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์ |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| วิธีความร้อน | วงจรไฟฟ้าความร้อน |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| อุตสาหกรรมที่ใช้บังคับ | โรงงานผลิตอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เป่าพลาสติกประเภท | Extrusion Blow Molding |
| พิสัย | ขวดพลาสติก 0-10L |
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
| พลาสติกแปรรูป | PET, PC, PVC, PE, PE/PP, LDPE, HDPE, PP |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก | แบริ่ง, มอเตอร์, ปั๊ม, เกียร์, PLC, ภาชนะรับความดัน, เครื่องยนต์, กระปุกเกียร์ |
| แอปพลิเคชัน | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ กล่องทำความเย็น |
| มอเตอร์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเป่าขวด PET |
| ปิด/เปิดจังหวะ | 880-1700mm |
|---|---|
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| มิติเครื่อง | 6.8*3.3*5 |
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 5l |
| แรงดันน้ำเย็น | 0.3 เมกะปาสคาล |
| การใช้น้ำ | 65 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |