| พลาสติกแปรรูป | PP, PC, PET, HDPE/PP, PE/PP |
|---|---|
| สไตล์ | แนวนอน |
| ระยะห่างระหว่างแถบผูก(กว้าง)(มิลลิเมตร) | 300 |
| ระยะห่างระหว่างเหล็กเส้น(ความสูง)(มิลลิเมตร) | 360 |
| ความสามารถในการทำให้เป็นพลาสติก (g / s) | 270 |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 70 มม. |
|---|---|
| ช่วงของผลิตภัณฑ์ | 0 ~ 5L |
| วัสดุ | เอชดีพีอี, แอลดีพีอี, พีพี |
| แรงยึด | 68kn |
| ขนาดเทมเพลต | 380 * 450 มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| รุ่น NO. | เอบีแอลบี75II |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 180 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| กำลังขับของสกรู | 22กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตของ HDPE | 100กก./ชม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |
| หมายเลขสถานี | คู่หรือเดี่ยว |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 5.5t |
| สภาพ | ใหม่ |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| อำนาจ(W) | 28.5kw |