| หมายเลขรุ่น | DSB80-30L |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| รุ่น NO. | ABLB75 |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| กำลังมอเตอร์ปั้มน้ำมัน | 5.5KW |
| หัวหน้าพลังงานความร้อน | 5.7Kw |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 120 ลิตร |
| แรงหนีบ | 600KN |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์, ถังแรงดัน, เกียร์, ปั๊ม |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | PP, HDPE, PC, ABS, ABS/PP, PE/PP, HDPE/PP |
| ผลผลิต (กก./ชม.) | 35 กก./ชม |
| ปริมาณการใช้อากาศ (ลบ.ม./นาที) | 2 ลบ.ม./นาที |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5 ลิตร |
|---|---|
| พลังงาน | 220V/380V/400V/415V/440V 50/60เฮิร์ต |
| แรงยึด | 110KN |
| โซนร้อน | 3 |
| พลังการทําความร้อน | 13.8กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 3 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 1,000 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 65 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 18.5 กิโลวัตต์ |