| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติก PET |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ขวดเครื่องดื่ม, ขวดน้ำมัน |
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| บริการด้านเทคนิค | ออนไลน์ 24 ชั่วโมง/365 วัน |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| Neck Diameter(mm) | 38 mm |
| Bottle Volume(ml) | 2000 ml |
| Application | Plastic Bottle, PET Bottles |
| ชื่อแบรนด์ | Dawson |
| พลาสติกแปรรูป | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| สไตล์ | แนวนอน |
| ระยะห่างระหว่างแถบผูก(กว้าง)(มิลลิเมตร) | 680มม |
| ระยะห่างระหว่างเหล็กเส้น(ความสูง)(มิลลิเมตร) | 680มม |
| ความสามารถในการทำให้เป็นพลาสติก (g / s) | 580 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 300 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 300 ชิ้น/ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 120 มม |
| สกรู L / D อัตราส่วน | 33 |
| กำลังขับสกรู | 132 กิโลวัตต์ |
| แปรรูปพลาสติก | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 38 มม |
| ปริมาณขวด (มล.) | 2000 มล |
| แอปพลิเคชัน | ขวดพลาสติก ขวดเพ็ท |
| ชื่อแบรนด์ | Dawson |
| แปรรูปพลาสติก | PET, พลาสติก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางคอ (มม.) | 20 มม |
| ปริมาณการฉีดจริง (PS) | 225g(ps)/8Oz |
| แอปพลิเคชัน | ขวด PET, ขวด PET |
| อัตราส่วน L/D ของสกรู | 20.5:1 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 40mm |
|---|---|
| ความเร็วของสกรู | 0-190RPM |
| ความจุในการฉีดตามทฤษฎี | 238cm3 |
| แรงดันฉีด | 174Mpa |
| Max. แม็กซ์ Hydraulic Pressure แรงดันไฮดรอลิก | 140กก./ซม. |
| พลาสติกแปรรูป | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| สไตล์ | แนวนอน |
| ระยะห่างระหว่างแถบผูก(กว้าง)(มิลลิเมตร) | 720 มม. |
| ระยะห่างระหว่างเหล็กเส้น(ความสูง)(มิลลิเมตร) | 720 มม. |
| ความสามารถในการทำให้เป็นพลาสติก (g / s) | 378 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียว |
| ใบสมัคร | ขวดเครื่องดื่ม, ขวดน้ำมัน |
|---|---|
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| บริการด้านเทคนิค | ออนไลน์ 24 ชั่วโมง/365 วัน |
| ควบคุมโดย | PLC |
| ปั้นปิดและเปิดกระบอก | FESTO |