| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเป่าขวดลูกปัดกลิ้ง |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ปริมาณสินค้า | ภาชนะขวดพลาสติกขนาดเล็กตั้งแต่ 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| โลโก้ที่กำหนดเอง | สามารถปรับแต่งโลโก้และสีของรูปลักษณ์ของเครื่องได้ |
| อุปกรณ์เสริม | เราช่วยลูกค้าซื้อเครื่องจักรเสริมแบรนด์ดัง |
| บริการอื่น ๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| สีลักษณะเครื่อง | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-150มม |
|---|---|
| ความสูงของผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-200มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 50-1000มล |
| ความดันฉีด | 25-280MPa |
| รุ่น | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบฉีดขั้นตอนเดียว |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |