| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | เตียงอนุบาล |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| รหัส HS | 8477301000 |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| รุ่น NO. | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุภัณฑ์ฟิล์ม |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| HS Code | 8477301000 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50HZ, 220V/380V, 380V/50HZ, 380v, กำหนดเองได้ |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| ขนาด (L * W * H) | 2000*1200*1800MM |
| แอปพลิเคชัน | ขวด |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 30L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ประเภทงานเป่า | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
|---|---|
| ขนาดการใช้งานสูงสุด | 20L |
| แรงดันน้ำหล่อเย็น | 0.6 Mpa |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 100 ลิตร/นาที |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| คําสําคัญ | อัตโนมัติความเร็วสูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ขวด 200 มล. ~ 2000ml |
| การใช้ | ทำขวดพลาสติก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทำขวดคอกว้าง |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องเป่าขึ้นรูป |
| สินค้า | เครื่องสำอางพลาสติก ขวดแชมพู ของใช้ในชีวิตประจำวัน |
|---|---|
| ปริมาณชิ้นส่วนกลวง | 5ml ถึง 1L |
| มีตัวอย่างให้ | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
| การประกัน | 12 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | Blow molding machine are packed with plastic film; เครื่องเป่าขวดพลาสติกบรรจุด้วยฟิล์มพลาส |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| ส่วนประกอบหลัก | กระปุกเกียร์, ภาชนะรับความดัน, ปั๊ม, เกียร์, แบริ่ง, เครื่องยนต์, มอเตอร์, PLC... |
| แปรรูปพลาสติก | PP, ABS, HDPE, PVC, PPR, PE, HDPE/PP, ABS/PP, PE/PP |
| ต้องการกำลังคน | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |