| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องฉีดพลาสติก |
|---|---|
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| แรงดันไฟฟ้า | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| ใช้สำหรับ | ตัวต่อท่อ พรีฟอร์ม หมวก ลัง ของเล่น... |
| แอปพลิเคชั่น | ขวดพลาสติกขนาดเล็ก 5ml ถึง 1L |
|---|---|
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | การฉีดขึ้นรูป |
| สีลักษณะเครื่อง | 1~2 โอเปอเรเตอร์ |
| บริการอื่นๆ | ให้คำปรึกษาออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง (ตอบกลับด่วน) |
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| อัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงยึด | 100-500KN |
| กล่องขับไล่ | 50-150มม |
| ตัวอย่างที่ให้มา | ให้ตัวอย่างขวดหลังจากการทดสอบแม่พิมพ์เพื่อยืนยัน |
|---|---|
| ต้องการกำลังคน | เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์ เช่น การปิดฝาและการบรรจุ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,COC |
| สภาพ | ใหม่ |