| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เวลาการส่งมอบ | 60days |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 60วัน |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250ล |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
|---|---|
| ใบสมัคร | กลอง, จาน, ลอย, สิ่งกีดขวาง, เตียงแพทย์ |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แรงหนีบ | 780 Kn |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| แรงหนีบ | 600 Kn |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 5 ลิตร |
|---|---|
| แรงหนีบ | 70 Kn |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| PNEUMATIC | Festo จากเยอรมนี หรือ SMC จากญี่ปุ่น |
| คอนแทคเตอร์ | Schneider จาก Franch |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 30 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 60 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |