| รอบเวลา | 21.6 วินาที |
|---|---|
| การผลิต | 16000 ชิ้นต่อวัน |
| การออกแบบชั้น | การออกแบบชั้นสอง |
| วัสดุแม่พิมพ์ | P20, 2316, S136H, อะลูมิเนียมผสมทองแดงเบริลเลียม |
| อายุการใช้งานของแม่พิมพ์ | > 1,000,000 รอบ |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปีหนึ่งปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | Extrusion Blow Moulding, แม่พิมพ์เป่ายืด, เครื่องเป่าขวดพลาสติกยืด |
| แอปพลิเคชัน | ขวด,ถังเก็บน้ำ,เจอร์รี่แคน,เจอร์รี่แคน,ของเล่น |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปีหนึ่งปี |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | Extrusion Blow Moulding, แม่พิมพ์เป่ายืด, เครื่องเป่าขวดพลาสติกยืด |
| แอปพลิเคชัน | ขวด,ถังเก็บน้ำ,เจอร์รี่แคน,เจอร์รี่แคน,ของเล่น |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี หนึ่งปี 24 เดือน |
| ประเภทแม่พิมพ์เป่า | แม่พิมพ์เป่าขึ้นรูป |
| แอปพลิเคชัน | ขวด,ถังเก็บน้ำ,เจอร์รี่แคน,เจอร์รี่แคน |
| แปรรูปพลาสติก | PE,PP,HDPE,พีวีซี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380v |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน | ขวด |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การสนับสนุนออนไลน์ |
| การรับประกัน | 1 ปี หนึ่งปี 12 เดือน |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง ยาฆ่าแมลง |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ชื่อ | เครื่องเป่าอัตโนมัติ, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติขายร้อน, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบหลายชั้นลงด้านล่าง |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,PVC |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |