| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| โวลเตชั่น | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| สภาพ | ใหม่ |
|---|---|
| อัตโนมัติ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/3PH/50Hz |
| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวด PET |
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เป่าพลาสติกประเภท | เครื่องเป่าขวด |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| ขับมอเตอร์ | 45 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ใบสมัคร | โมเดลพลาสติก ถังน้ำ คูลลิ่งบ็อกซ์ |
| เครื่องยนต์ | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การควบคุม PLC | มิตซูบิชิญี่ปุ่น |
| มิติเครื่อง | 6.8*3.3*5 |