| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|
| แปรรูปพลาสติก | PE, PET, PP, HDPE, PVC |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมระบบ Deflashing อัตโนมัติ |
|---|---|
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 10 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 700 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250ล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| เวลาการส่งมอบ | 60วัน |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |