| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| รุ่น NO. | เอบีแอลบี75II |
|---|---|
| ความจุเอาต์พุต | 180 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| กำลังขับของสกรู | 22กิโลวัตต์ |
| เอาต์พุตของ HDPE | 100กก./ชม |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ขวด ยา เครื่องสำอาง ยาฆ่าแมลง |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ, การฉีดเป่าขึ้นรูป |
| ชื่อ | เครื่องเป่าอัตโนมัติ, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติขายร้อน, เครื่องเป่าขวดพลาสติกอัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเป่าขวดพลาสติกแบบหลายชั้นลงด้านล่าง |
| แปรรูปพลาสติก | PP,PE,PC,PS,PVC |