| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| แรงดันไฟฟ้า | ลูกค้าระบุ |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ผลผลิตของ HDPE | 100kg / H |
| กำลังการผลิต | 450~480 ชิ้น/ชั่วโมง |
|---|---|
| กำลังขับสกรู | 22Kw |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 0-5 ลิตร |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 75 มม |
| วันส่งมอบ | 55 วัน |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 800 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับปั๊มน้ำมัน | 7.5 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 8 ลิตร |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 200PCS / H |
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| ส่งออกพอร์ต | เซี่ยงไฮ้ |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 120L |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 360 PC / H |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 100 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 28 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 55 กิโลวัตต์ |
| รุ่น NO. | ABLB65I |
|---|---|
| สถานี | สถานีดับเบิลดับเบิล |
| Max. สูงสุด product volume ปริมาณสินค้า | 2 ลิตร |
| ระบบหนีบ | ระบบกั้นแบบ Toggle |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE,PP,PVC,PS,PETG,LDPE |