| หมายเลขรุ่น | ABLD100 |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 120L |
| มิติเครื่อง | 6.8×3.3×5 |
| คอนแทค | ชไนเดอ |
| ความจุถังน้ำมัน | 850L |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB65 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 65mm |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| ซอฟต์แวร์การออกแบบ | AutoCAD |
|---|---|
| ที่กำหนดเอง | ที่กำหนดเอง |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การรวบรวม | ส่วนคอและส่วนล่างถอดออกได้ |
| ระบบระบายความร้อน | ระบบระบายความร้อนแยกต่างหาก |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120L |
|---|---|
| เครื่องหมายการค้า | ดอว์สัน |
| หมายเลขสถานี | เดียว |
| กำลังขับสกรู | 75KW |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
| จังหวะแม่พิมพ์ | 550-1350mm |
|---|---|
| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-120 ลิตร |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางของสกรู | 100MM |
| สเปค | ABLD100 |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5 ลิตร 8 ลิตร |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุเครื่อง | > 20 ปี |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5 ลิตร 8 ลิตร |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75มม |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุเครื่อง | > 20 ปี |
| ระบบควบคุม Parison | M00G 200 คะแนน |
|---|---|
| ระบบควบคุมคอมพิวเตอร์ขนาดเล็ก | ผู้มีปัญญา |
| ตัวควบคุมอุณหภูมิ | ผู้มีปัญญา |
| รีเลย์เสริม | ออมรอน |
| คอนแทค | ชไนเดอร์ |