| ปริมาณผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม | 100-250ล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 120mm |
| เวลาการส่งมอบ | 60วัน |
| หมายเลขสถานี | โสด |
| กำลังขับสกรู | 75 กิโลวัตต์ |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| รหัส HS | 8477301000 |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สเปค | ABLB90-30L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| แอปพลิเคชัน | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| สถานี | สถานีคู่ |
| หัวตาย | หัวเดียว |
| Max. แม็กซ์ Product Volume ปริมาณสินค้า | 20L |
| Auto-deflashing | มีระบบแฟลชอัตโนมัติ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| สเปค | ABLB90-30L |
|---|---|
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุฟิล์ม |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| รหัส HS | 8477301000 |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
|---|---|
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
| สเปค | ABLB90-30L |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| อัตโนมัติ | ใช่ |
|---|---|
| คอมพิวเตอร์ | ไม่ใช่คอมพิวเตอร์ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC, เครื่องยนต์, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, เกียร์ |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| การใช้งาน | ตัดคอขวดโหล |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง | เครื่องตัดคอขวดอัตโนมัติ |
| สเปคเครื่อง | 800*420*850 มม |
| บรรจุภัณฑ์ขนส่ง | ฟิล์มและกล่องไม้ |
| ได้รับการรับรอง | SGS,CE |
| การใช้งาน | ตัดคอขวดโหล |
|---|---|
| ชื่อเครื่อง | เครื่องตัดคอขวดอัตโนมัติ |
| สเปคเครื่อง | 800*420*850 มม |
| บรรจุภัณฑ์ขนส่ง | ฟิล์มและกล่องไม้ |
| ได้รับการรับรอง | SGS,CE |