| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| หัวหน้าตาย | หัวเดียวหรือสองหัว |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| แฟลชอัตโนมัติ | พร้อมแฟลชอัตโนมัติ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่องหรือสองช่อง |
|---|---|
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| เหมาะสม | ขวด 0~5L |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| กำลังการผลิต | 180~200 ชิ้น/ชม |
|---|---|
| ขนาด | 4.6×3×2.4(ม.) |
| น้ำหนัก | 8.2T |
| สกรู | 90mm |
| Max Die Mouth | 180mm |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
|---|---|
| หัวหน้าตาย | หัวเดียว |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| เหมาะสม | ขวด 20L 25L |
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| เชื้อรา | หนึ่งช่อง |
|---|---|
| มอเตอร์เครื่องอัดรีด | 30kw ซีเมนส์มอเตอร์ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 25L |
| สรุป | เหล็กกล้าอัลลอยคุณภาพสูง ให้อาหารตรงกลาง |
| ใบสมัคร | ขวด โหล เจอร์รี่กระป๋อง แกลลอน คอนเทนเนอร์ |
| หมายเลขรุ่น | DSB70II |
|---|---|
| สถานี | สถานีเดียวหรือสถานีคู่ |
| Max. แม็กซ์ Product volume ปริมาณสินค้า | 5L |
| ระบบหนีบ | ระบบหนีบแบบสลับ |
| วัสดุที่เหมาะสม | HDPE, PP, PVC, PS, PETG, LDPE |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 10 ลิตร |
|---|---|
| วงจรแห้ง | 700 PC/ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 80 มม. |
| อัตราส่วนสกรู L/D | 24 ลิตร/วัน |
| กำลังขับสกรู | 30 กิโลวัตต์ |
| ปริมาณผลิตภัณฑ์สูงสุด | 5L 8L |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| รับประกันเวลา | 1 ปี |
| อายุการใช้งานเครื่อง | > 20 ปี |
| หมายเลขรุ่น | ABLB75II |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 180 ชิ้น / ชม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของสกรู | 75mm |
| คุณสมบัติของบริษัท | ผู้ผลิต |
| วันจัดส่ง | 55 วัน |